อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jiratthapat ดูโพส
2500 140 4x4 อัพ 3200 v7 ได้เหลือเปล่าครับ ช่วงล่างดังแถวแหนบกับโชคหลังดัง ควรทำอย่างไงช่วยเเนะนำหน่อยครับ
ลงได้ครับสบายมาก แต่ว่าที่ๆจะลงนี่ซิทำให้ได้แค่ไหน / แหนบดังดูว่ายางรองปลายแหนบ 6 ตัวข้างละ 3 ตัวสึกหมดหรือป่าว..เคลมไม่ได้ต้องจ่ายเอง..ถ้าทำเองได้ซื้อตามร้านอะไหร่ตัวละ10 บ.(หมื่นกว่าโลก็สึกไปเกือบหมดแล้ว) ผมก็ขับ4เหมือนกัน3หมื่นโลแล้วไม่มีดังครับเอาน้ำมันเครื่องหยอดๆตามบรู๊ชหูแหนบและโตงแตงไม่เคยดัง..หยอดแถวข้างๆของยางบรู๊ช(หามีดบางๆผมใช้ใบโป๊วสี)แซะเปิดให้น้ำมันลงไปด้วยละ..