หน้า 2 จากทั้งหมด 12 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 229

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5957
    Status
    โพส
    294

มาตรฐาน Re: OEM Group ทำอะไรมั่ง

สดยอดครบ

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

มาตรฐาน Re: OEM Group ทำอะไรมั่ง

เอ แล้วผมจะทำไรดีล่ะ นั่งกินเบียร์ กับแซวไปเรื่อย ๆ แล้วกัน กับไทรทันโดราเอมอน มีทุกอย่างให้คุณเลือก จริงมั้ยน้าบอม อยากได้ไรบอก เด๋วหยิบให้ 555

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

ทำปายมาว......ปาย...เอิ๊ก....

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

น้านุ๊ก น้าบอม น้าวุฒิ เลขผมสวยมั้ยอ่ะ 858

User ID
    2948
    Status
    โพส
    753

ผมไม่มีความรู้มากครับ ขอให้กำลังใจน้าๆ และขอคาราวะในน้ำใจอันน่าชื่นชมครับ จ๊วบ จ๊วบ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MiNi_XXL ดูโพส
    เอ แล้วผมจะทำไรดีล่ะ นั่งกินเบียร์ กับแซวไปเรื่อย ๆ แล้วกัน กับไทรทันโดราเอมอน มีทุกอย่างให้คุณเลือก จริงมั้ยน้าบอม อยากได้ไรบอก เด๋วหยิบให้ 555
    ถามจริงๆ เหอะ อะไรบ้างที่ไม่มีใน Triton โดเรมอนเนี่ย เห็นถามไปก็มีตลอด

User ID
    248
    Status
    โพส
    1,032

ดีนะที่รถเรายังไม่ได้ทำอะไร...ไม่งั้นละก็ ฮึ ฮึ.....ยุงกัด

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wiz ดูโพส
    ดีนะที่รถเรายังไม่ได้ทำอะไร...ไม่งั้นละก็ ฮึ ฮึ.....ยุงกัด
    จอดซะไกลจะทำอะไรได้ครับท่าน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomgrade ดูโพส
    ถามจริงๆ เหอะ อะไรบ้างที่ไม่มีใน Triton โดเรมอนเนี่ย เห็นถามไปก็มีตลอด
    ไม่มีประตูข้างหลังครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Eszo ดูโพส
    ผมไม่มีความรู้มากครับ ขอให้กำลังใจน้าๆ และขอคาราวะในน้ำใจอันน่าชื่นชมครับ จ๊วบ จ๊วบ
    ยินดีครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MiNi_XXL ดูโพส
    น้านุ๊ก น้าบอม น้าวุฒิ เลขผมสวยมั้ยอ่ะ 858
    สวยครับ ผม 828 คล้ายๆกัน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ วุฒิรัตน์ ดูโพส
    แถมยุงด้วยน้า

อยากได้ สเปรย์ไล่ยุงครับน้า

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kaka ดูโพส
    สดยอดครบ
    ขอบคุณครับ

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NENG_3 ดูโพส
    อยากทำ หัวข้อที่ 2 ครับ และ ข้อ 9 จัง
    แน่ใจนะ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ siwakorn8511 ดูโพส
    น้าอย่าลืมผมดิ นาจ ศูนย์หน้าและผ้าเย็น
    ว่างๆแวะมาอีกนะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jee4x4 ดูโพส
    เป็นกลุ่มที่เยี่ยมยอดเลยครับเดี๋ยววันไหนมีปัญหาจะขอคำปรึกษานะครับ
    ด้วยความเคารพครับ
    ครับ ยินดีครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kanoktriton ดูโพส
    หมักมาชิกที่ไหน ครับ น้านุ๊ก
    ไม่ต้องหมักครับ แวะมาคุยเท่านั้นพอ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wattana ดูโพส
    ดีครับ เป็นการเพิ่มสมรรถนะของรถได้ดีทีเดียว รู้แล้ว ทำแล้ว มาเผยแพร่ มาแชร์ ยิ่งยอดเยี่ยมครับ
    ขอบคุณครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chanchung ดูโพส
    ด้วยความเคารพ น้ำใจจริงๆครับ
    ว่างๆมาใหม่ดิ ส้มโอสองลูก

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Jokenaja ดูโพส
    แล้ว OEM GROUPเมื่อไหร่จะมีผลิตภัณฑ์ออกวางจำหน่ายภายใน concept แรงแบบบ้านๆ ให้พวกเราชาวไทรทัน คลับ ได้เชยชมบ้างครับ ไหนๆ ก็เปิดตัวแล้ว รอตามผลงานอยู่นะครับ

ด้วยความเคารพครับ
    ถ้าจะทำคงขอเป็นรถอาสามาดีกว่าครับ สเตปบ้านๆครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ วุฒิรัตน์ ดูโพส
    ติดทวิสเตอร์ง่ายๆ
    บังโคลนหน้าสำหรับ116
    ติดไฟซีนอล
    แตรใหม่กับไทรทัน(ขั้นตอนและการติดตั้งถ่ายไว้นานแต่ยังไม่โพสท์)
    ติดพัดลมไฟฟ้าใครก็ทำได้(รอนายแบบ บอมเกต)สเต๊ปเต็มๆสำหรับมีสายมารอและไม่มีสายมารอ
    สปอทไลท์ ให้อีกคันเท่านั้น (นายแบบ) เอาของมา จะติดให้ด้วยตัวเองไม่คิดตังค์ ขอถ่ายรูปลงกระทู้เท่านั้น
    ขอจุดประกายงานง่ายๆที่ใครอยากทำก็ทำได้
    หาของก่อนน้าวุฒิ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chaiyasit ดูโพส
    ***เชื่อเลยครับน้าอำนาจ...เล่นเอาผมกินอะไรไม่ได้ไป1วันเต็มๆเลย..หยอดน้ำเปล่าอย่างเดียวครับ
    ที่จำได้นี่เห็นจะมี เหล้าขวดโตใบเขื่องน้ำใส๊...ใสแล้วก็เบียร์ลีโอ+ช้าง+อาซาฮี+....โอ่ย..เสร็จสิครับแบบนี้
    ...
    ประมาณนั้นเลย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chaiyasit ดูโพส
    น้านุ๊กเพิ่มของน้าวุฒิด้วยดิ...มีลิงค์ด้วยยิ่งดีอ่ะ...อำนวยความสะดวกท่านที่อยากรู้ครับ

ประมาณว่าไฟถอยAutoฯ
    http://www.thaitritonclub.com/forum/...ad.php?t=16262
    ครับพี่

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ boatania ดูโพส
    นับถือเลยครับ ทีมงาน OEM (คนชอบเหงา) เก่งและน้ำใจงาม สุดยอดครับ
    เหงาอย่างเดียวครับ แวะมาครับน้าโบท

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ AeA ดูโพส
    น้า น้า ครับ ขอสมัครเป็นลูกศิษย์ด้วยอีกคนนะครับผม

..........................ข้าน้อยยังอ่อนหัดยิ่งนัก......................................
    มาเลยน้าเอ้ รอคลอดก่อนก็ได้ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ZELDA ดูโพส
    บอกได้คำเดียวว่า ยอดเยี่ยม ครับ
    แหล่มครับ

User ID
    2506
    Status
    โพส
    157

ขอบคุณครับกับสิ่งดีๆที่น้าๆในทีมงาน
    OEM GROUP
    หยิบยื่นให้ครับ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kaka ดูโพส
    สดยอดครบ
    ไม่ได้สุดยอดครับ แต่ความคิดมันโลดแล่น แล้วอยากทำมาลองกันเล่นๆ ครับ พอขำๆ

ของผม 239 ครับ ไม่สวยแต่เร้าใจ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Eszo ดูโพส
    ตอนมาใหม่ๆ ผมก็ไม่มีความรู้ครับ แต่ได้อ่านได้ศึกษาได้ทำ มันก็เป็นเองครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wiz ดูโพส
    ทำเลยครับ รู้สึกช่วงนี้ได้หายาทากันยุงติดรถไว้บ้างแล้วล่ะ ช่วงนี้ท่าทางจะใช้บ่อย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomjuju ดูโพส
    ขอบคุณครับกับสิ่งดีๆที่น้าๆในทีมงาน
    OEM GROUP
    หยิบยื่นให้ครับ
    ไม่ได้หยิบยื่นให้ครับ แต่เป็นยัดเยียดให้เลย อิ อิ

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomgrade ดูโพส

อย่างที่น้านุ๊กบอกล่ะ ขาดประตูหลังครับ แต่อย่าลืมนะครับว่ารถผมมันเป็นรถ
    สปอร์ต มี 2 ประตูเท่านั้นพอ

เด๋วจะเตรียมยาทากันยุงไว้ให้นะครับ จะอาบอย่างไรก็ได้ครับ เพราะผมก็ไม่ไหวเหมือนกัน ยุงหรืออะไรวะ เยอะจริง ๆ สุดยอด แต่ละคนใส่ขาสั้นกันทั้งนั้น กลับบ้านมาอาบน้ำมองดูขา โอ้แม่เจ้า มีแต่รอยยุงกัดทั้งนั้นเลย

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

55 ชอบจัง

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อย่างที่น้านุ๊กบอกล่ะ ขาดประตูหลังครับ แต่อย่าลืมนะครับว่ารถผมมันเป็นรถ
    สปอร์ต มี 2 ประตูเท่านั้นพอ

เด๋วจะเตรียมยาทากันยุงไว้ให้นะครับ จะอาบอย่างไรก็ได้ครับ เพราะผมก็ไม่ไหวเหมือนกัน ยุงหรืออะไรวะ เยอะจริง ๆ สุดยอด แต่ละคนใส่ขาสั้นกันทั้งนั้น กลับบ้านมาอาบน้ำมองดูขา โอ้แม่เจ้า มีแต่รอยยุงกัดทั้งนั้นเลย
    ยุงกัดหรืออะไรกัด ถ้าขาคิดว่าใช่ยุง แต่ถ้าที่คอคงไม่ใช่ยุงแล้วล่ะมั้ง เห็นไปกินข้าวซ่ะนานโคตร

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CONMAN ดูโพส
    55 ชอบจัง
    ทำไปตาลายไปครับ รู้สึกว่าตอนทำๆ อยู่มันเริ่มมาเยอะขึ้น ชักท้อแท้

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

2.เล่นเพลงต่อเนื่องในตอนสตาร์ท

3.กราวน์ไวร์ 9 จุด

4.ระบบเปิดปิดจอพลัส (กล้องมีแล้วแต่ต้องเปิดจอก่อน)

5.แตรหลายเสียง ในปุ่มเดียว

9.Turbo Timer แบบล่องหน

11.พัดลมไฟฟ้า

น้า รายการที่ว่านี้ค่าใช้จ่ายสักเท่าไหร่ครับ จะรบกวนทำให้หน่อยครับจะได้ไปทีเดียวเลยส่งรายระเอียดให้หน่อนครับจะเป็นพระคุณยิ่งครับ Chaithongrat@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าครับ รึมาระยองบอกหน่อยนะครับ ชอบๆๆ

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    2.เล่นเพลงต่อเนื่องในตอนสตาร์ท

3.กราวน์ไวร์ 9 จุด

4.ระบบเปิดปิดจอพลัส (กล้องมีแล้วแต่ต้องเปิดจอก่อน)

5.แตรหลายเสียง ในปุ่มเดียว

9.Turbo Timer แบบล่องหน

11.พัดลมไฟฟ้า

น้า รายการที่ว่านี้ค่าใช้จ่ายสักเท่าไหร่ครับ จะรบกวนทำให้หน่อยครับจะได้ไปทีเดียวเลยส่งรายระเอียดให้หน่อนครับจะเป็นพระคุณยิ่งครับ Chaithongrat@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าครับ รึมาระยองบอกหน่อยนะครับ ชอบๆๆ
    รอน้าชัยมาตอบนะครับ

โปรเจกต์ขำๆ ไม่ได้ทำขายครับน้าตะเกียง

User ID
    2805
    Status
    โพส
    926

สุดยอดเลยครับ พี่ๆน้าๆ อ่านแล้วเกิดกิเลส ถ้าอยู่ใกล้ๆจะแวะไปหา แต่นี่ติดชายแดนไทย-ลาว อดเลย

สมาชิกถาวร TCC-0576 TTC-Member
    User ID
    4052
    Status
    โพส
    1,067

น้านุ๊คผมอยากติดกราวด์ไวร์ 9 จุด ครับผ่านมาอัมพวาหรือราชบุรีวันไหน ติดกราวด์ไวร์ มาติดให้ผมมั่งดิครับ อิๆๆ(ไม่ได้ล้อเล่นนะครับเอาจริงๆนะน้า)

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pon ดูโพส
    น้านุ๊คผมอยากติดกราวด์ไวร์ 9 จุด ครับผ่านมาอัมพวาหรือราชบุรีวันไหน ติดกราวด์ไวร์ มาติดให้ผมมั่งดิครับ อิๆๆ(ไม่ได้ล้อเล่นนะครับเอาจริงๆนะน้า)
    สำหรับกราวด์ไวร์คุณภาพคับแก้ว

ติดต่อน้าโอ ลมหนาว โทรสั่งของน้าเขาก็ได้

แล้วเข้าไปติดตั้ง ไม่ไกลจากราชบุรีครับ

แค่ เกือบๆ ร้อยโลเอง

สมาชิกถาวร TCC-0576 TTC-Member
    User ID
    4052
    Status
    โพส
    1,067

[quote=Nuk_Black-Triton;220982]สำหรับกราวด์ไวร์คุณภาพคับแก้ว

ติดต่อน้าโอ ลมหนาว โทรสั่งของน้าเขาก็ได้

แล้วเข้าไปติดตั้ง ไม่ไกลจากราชบุรีครับ

แค่ เกือบๆ ร้อยโลเอง
    น้าโอ ประดับยนต์เหรอครับน้านุ๊ค

หน้า 2 จากทั้งหมด 12 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้