หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 25 จากทั้งหมด 25

กระทู้: ปีใหม่ไทยขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆ ขับรถปลอดภัยครับ

TTC-00043 TTC-Member
    User ID
    224
    Status
    โพส
    2,203

มาตรฐาน Re: ปีใหม่ไทยขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆ ขับรถปลอดภัยครับ

เดินทางปลอดภัย เที่ยวให้สนุกนะครับ

chaiyasit
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ปีใหม่ไทยขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆ ขับรถปลอดภัยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ลมหนาว ดูโพส
    สวัสดีปีใหม่พา ให้บรรดาเราท่านรื่นรมย์
    ฤกษ์ยามดีเปรมปรีดิ์ชื่นชม ต่างสุขสมนิยมยินดี
    ข้าวิงวรขอพรจากฟ้า ให้บรรดาปวงท่านสุขศรี
    โปรดประทานพรโดยปราณี ให้ชาวThaiTriton clubล้วนมีโชคชัย
    ให้บรรดาปวงท่านสุขสันต์ ทุกวันทุกคืนชื่นชมให้สมฤทัย
    ให้รุ่งเรืองในวันปีใหม่ ผองชาวThaiTriton clubจงสวัสดี
    ให้บรรดาปวงท่านสุขสันว์ ตลอดไปนับแต่บัดนี้
    ให้สิ้นทุกข์สุขเกษมเปรมปรีดิ์ สวัสดีวันปีใหม่ไทยเทรญ = จากใจลมหนาว

....ขอสมเจริญก้าวหน้าและพรทุกๆคำที่กลั่นมาจงกลับไปยังท่าน
    ผู้ให้ด้วยใจปราถนาดีด้วยครับ...
    ..โชคดีทุกๆท่านและขอให้โชคดีเช่นกันครับน้าโอ....

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    2105
    Status
    โพส
    372

เดินทางใกล้ไกลขอให้ปลอดภัยทุกคนคร๊าบบบบบบบบ

yootty
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีปีใหม่ไทยครับ ขอให้ทุกท่านสุขขีสุขสันต์ มีเงินใช้ ไม่เจ็บ ไม่จน มีงานเข้าๆ นะครับ
    เดินทางปลอดภัยทั้งไป และกลับ ส่วนผม นนทบุรี(บางใหญ่) - ยโสธร(ป่าติ้ว) ครับ
    บ้านภรรเมียครับ เดินทาง 12 ให้ชาวบ้านส่วนใหญ่ไปกันก่อน กลับ 16 ก็ให้พี่น้องส่วนใหญ่กลับก่อนอีก
    จะได้รถติดน้อยหน่อย

เดินทางปลอดภัยกันนะครับทุกคน

akeengineer
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีปีใหม่ไทยเช่นกันครับ
    ขอให้พี่ๆ น้าๆ ทุกท่านเดินทางปลอดภัยน่ะครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้