สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3

กระทู้: ขายไทรตัน พลัส ปี 2007 ตัวท๊อป เกียร์ออโต้ สี่ประตู พร้อมของแถมเพียบครับ

donus123
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ขายไทรตัน พลัส ปี 2007 ตัวท๊อป เกียร์ออโต้ สี่ประตู พร้อมของแถมเพียบครับ

ยี่ห้อ-รุ่น : MITSUBISHI, TRITON 2.5 PLUS DOUBLE CAB สี่ประตู ตัวท๊อป
    ปี : 2007 (มค)
    ราคาเงินสด :595,000 บาท
    ราคาขายดาวน์ : 210,000 บาท ผ่อน 12,053 X 32 เดือน
    ใช้มาแล้ว : 37,300 กม, 2 ปี
    สีภายนอก : เทา-ดำ
    ระบบเกียร์ : ออโต้
    เลขทะเบียน : ชถ508 กรุงเทพฯ
    รายละเอียด : ขาย ไทรตัน พลัส 4 ประตูซื้อมือหนึ่งออกห้าง ติดฝาปิดท้ายกระบะ topup พร้อมโรล์บาร์สแตนเลส,โช๊ค smanda xtream สี่ตัว พร้อมชุดยกสูง,เปลี่ยนยาง Yokohama AT/s ,ชุดกันขโมยของยิ่งเจริญ ใช้น้อยมาก รถไม่ชนเลย ตัวท๊อปครับ
    จุดนัดดูรถ : กรุงเทพฯ, ประเวศ,ซีคอนฯ ,หมู่บ้านเสรีอ่อนนุช

ผู้ขาย : โดนัท จัง
    โทร : 081-820-3840

donus123
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ขายไทรตัน พลัส ปี 2007 ตัวท๊อป เกียร์ออโต้ สี่ประตู พร้อมของแถมเพียบครับ

รูปเพิ่มครับ

toeylek
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ขายไทรตัน พลัส ปี 2007 ตัวท๊อป เกียร์ออโต้ สี่ประตู พร้อมของแถมเพียบครับ

รถสวยดีนะครับ แต่งเยอะด้วย นี่ถ้าผมไม่มีไตรตันอยู่แล้วนะ ผมจะรีบเลยล่ะ แต่แค่อยากทราบว่าทำไมถึงขายหรอครับ บอกไม่ได้ไม่เป็นไรนะครับ ยังไงผมขอให้พี่ขายได้ในเร็ววันแล้วกันครับ

ข้อมูลกระทู้