สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6

กระทู้: ขอสอบถามความคิดเห็นน้าๆหน่อยครับ ว่าของแถมเท่านี้คุ้มไหม หรือมีใครได้ดีกว่านี้

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    11031
    Status
    โพส
    486

มาตรฐาน ขอสอบถามความคิดเห็นน้าๆหน่อยครับ ว่าของแถมเท่านี้คุ้มไหม หรือมีใครได้ดีกว่านี้

คือผมดูรถให้พี่ชายอีกคันคือ triton plus M11 A/T กระบะตรง ราคา 809000 บาท
    ของแถมที่ได้คือ
    1 ประกันภัยชั้น1 ศรีเมือง(อีกแล้ว)/พรบ
    2 ฟิล์ม3M
    3 กรอบป้าย RALLY ART
    4 ผ้ายาง
    5 liner
    6 lock tech/ล็อกยางอะไหล่/ตัดสตาร์ท
    7 กันสาดข้างประตู
    8 ถาดรองมือกันรอยเปิดประตู
    9 พ่นกันสนิม
    10 เบาะหนัง
    11 เซนเซอร์ถอย
    12 ส่วนลดค่าจดทะเบียน
    13 หุ้มพวงมาลัย
    แล้วเขาคิดค่ารถให้ 804000 บาทครับ
    น้าๆคิดว่าของแถมได้คุ้มหรือยัง ถ้ามีที่ไหนให้ของแถมเยะกว่านี้ช่วยบอกด้วยนะครับ แต่ที่นี้เขาบอกว่าถ้าเอาสีดำได้รถเลยไม่ต้องรอ ศูนย์ที่ถามมา mitzu aoto city ศรีนครินร์ ครับ ขอบคุณครับ

User ID
    11411
    Status
    โพส
    701

มาตรฐาน ตอบ: ขอสอบถามความคิดเห็นน้าๆหน่อยครับ ว่าของแถมเท่านี้คุ้มไหม หรือมีใครได้ดีกว่านี้

ผมว่าเอาส่วนลดดีกว่าครับ ของแถมใส่เองดีกว่า ได้ส่วนลดเยอะ ราคารถลดเยอะ ดอกเบี้ยก้อลด ผ่อนก้อลด ครับ ดาวก้อลดอีกครับ

User ID
    11031
    Status
    โพส
    486

มาตรฐาน ตอบ: ขอสอบถามความคิดเห็นน้าๆหน่อยครับ ว่าของแถมเท่านี้คุ้มไหม หรือมีใครได้ดีกว่านี้

ได้สว่นลดเท่าไหร่เหรอครับ ดอกเบี้ยไม่ได้ขึ้นอยู้กับเราดาว์เหรอครับ

User ID
    17552
    Status
    โพส
    129

ร า ค า ใ ก ล้ เ คี ย ง ข อ ง ผ ม เ ล ย
    เ เ ต่ ข อ ง ผ ม เ ป็ น สี ข า ว ค รั บ

ttc-02963 TTC-Member
    User ID
    17867
    Status
    โพส
    488

ของผม ส่วนลด 40000 บาท ดอกเบี้ย 1.66 % แถมประกันชั้น1,ฟิล์มปรอท 3mหน้าเต็ม,ล๊อคเท็ค,ไลเนอร์,ขัดเคลือบสี,พ่นกันสนิม,gps,ผ้ายางปูพื้น,กรอบป้าย ผมซื้อที่มิตซูกรุงเทพ 2009 สาขาปทุมธานี เซลล์ชื่อ ผิง ครับ

User ID
    15313
    Status
    โพส
    118

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sek_0080 ดูโพส
    คือผมดูรถให้พี่ชายอีกคันคือ triton plus m11 a/t กระบะตรง ราคา 809000 บาท
    ของแถมที่ได้คือ
    1 ประกันภัยชั้น1 ศรีเมือง(อีกแล้ว)/พรบ
    2 ฟิล์ม3m
    3 กรอบป้าย rally art
    4 ผ้ายาง
    5 liner
    6 lock tech/ล็อกยางอะไหล่/ตัดสตาร์ท
    7 กันสาดข้างประตู
    8 ถาดรองมือกันรอยเปิดประตู
    9 พ่นกันสนิม
    10 เบาะหนัง
    11 เซนเซอร์ถอย
    12 ส่วนลดค่าจดทะเบียน
    13 หุ้มพวงมาลัย
    แล้วเขาคิดค่ารถให้ 804000 บาทครับ
    น้าๆคิดว่าของแถมได้คุ้มหรือยัง ถ้ามีที่ไหนให้ของแถมเยะกว่านี้ช่วยบอกด้วยนะครับ แต่ที่นี้เขาบอกว่าถ้าเอาสีดำได้รถเลยไม่ต้องรอ ศูนย์ที่ถามมา mitzu aoto city ศรีนครินร์ ครับ ขอบคุณครับ
    ไม่มี gps ด้วยหรอครับ

ข้อมูลกระทู้