สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    28774
    Status
    โพส
    11

มาตรฐาน Plus VG ให้ล็อครถ อัตโนมัติ ทำได้มั๊ยครับ

อยากทราบว่าถ้าเราจะตั้งให้ ล็อครถอัตโนมัติแบบพวกรถเก๋ง ที่รถวิ่งได้ความเร็วสัก 25 หรือเข้าเกียร์ D แล้วประตูจะล็อคเอง หรือว่าเวลาเข้าเกียร์ P แล้วมันจะปลดล็อคประตุให้แบบนี้อะครับ ไม่ทราบว่าที่ 0 ตั้งค่าให้ได้หรือเปล่า หรือว่าต้อง ตัด-ต่อ สายไฟแบบในห้อง Diy ครับ (ไม่อยากทำกลัวหมดประกัน)
    รบกวนเพื่อนๆพี่ๆ ชาว Plus Vg 178 Hp ช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ
    ปล.ขอสอบถามเพิ่มเติมนิดนึง ตกลงว่า Plus VG 178 Hp ตัวล่าสุดนี่ รหัสมันคือ M11 ใช่หรือเปล่าครับ จะได้เข้าใจถูกต้องตรงกันเวลา หาข้อมูลอื่นๆ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    29004
    Status
    โพส
    113

มาตรฐาน ตอบ: Plus VG ให้ล็อครถ อัตโนมัติ ทำได้มั๊ยครับ

ปลดล็อก เข้าเกียร์ p ที่ศูนย์ตั้งให้ได้ครับ แล้วยังตั้งกระพริบไฟเลี้ยว 3 ครั้งได้ด้วยครับ ส่วนล็อกไม่ทราบครับ เพราะผมให้สัญญากันขโมยมันมีระบบเบรกแล้วล็อกให้อยู่แล้วครับ

มาตรฐาน ตอบ: Plus VG ให้ล็อครถ อัตโนมัติ ทำได้มั๊ยครับ

มีหน่วงไฟบนเพดานด้วยครับ ว่าจะให้ดับในกี่นาที
    ส่วนกระพริบช้าเร็วก็ทำได้(ผมลองให้ทำแล้วไม่เห็นผล)อิอิอิ

ข้อมูลกระทู้