สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 11 จากทั้งหมด 11

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    34150
    Status
    โพส
    29

มาตรฐาน อยากปุ๊ววววววว

ใส่ท่อแทนแคตอย่างเดียวไม่ทำท่อ มันจะปุ๊ววววววววไหมครับ ไม่อยากทำท่ออ่ะกลัวภรรยาด่า อิอิ ไปนั่งฟังเสียงรถเพื่อน วีโก้2.5vn ทำท่อแล้ว ถอนคันเร่งที ปุ๊ววววววววว ดังมากอ่ะครับ ไม่อยากได้ดังขนาดนั้น เอาพอทุ้มๆ หรือว่ามันเป็นที่เวตเกตครับ แต่ละยี่ห้อไม่เหมือนกัน
    อยากปุ๊วววววว ไส่แต่ท่อแทนแคตมันจะปุ๊วววววไหมอ่ะน้าๆทั้งหลาย 2.5 vgครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย เอดีเซล : 04-10-2012 เมื่อ 18:27

TTC-01780 TTC-Member
    User ID
    9910
    Status
    โพส
    3,541

มาตรฐาน ตอบ: อยากปุ๊ววววววว

ดันครับ

User ID
    36286
    Status
    โพส
    58

อยากรู้ๆ

User ID
    18837
    Status
    โพส
    2,194

ท่อแทนแคตอย่างเดียวไม่ ปุ้ววววววววววว ครับ ทำแล้วอย่าไปบอกภรรยาสิครับ เวสเกตไม่ได้ทำให้เสียง ปุ้ววว ครับ เดินใหม่ทั้งเส้น ปุ้ววววว แน่นอน ครับ

TTC-00874 TTC-Member
    User ID
    875
    Status
    โพส
    1,681

ติดโบว์ออฟไปเล๊ยย

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mai_love ดูโพส
    ติดโบว์ออฟไปเล๊ยย
    เสียงแบบ10ล้อบรรทุกดิน ยกเร่งเบิ้ลสับเกียร์ร้องปุ้ววว

User ID
    32708
    Status
    โพส
    1,404

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ coppy42 ดูโพส
    เสียงแบบ10ล้อบรรทุกดิน ยกเร่งเบิ้ลสับเกียร์ร้องปุ้ววว
    แบบรถทหารอ่ะคร้าบบป๋า ใช่ gmc ป่าวแว๊ เพราะโคตรรร

User ID
    29934
    Status
    โพส
    40

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เอดีเซล ดูโพส
    ใส่ท่อแทนแคตอย่างเดียวไม่ทำท่อ มันจะปุ๊ววววววววไหมครับ ไม่อยากทำท่ออ่ะกลัวภรรยาด่า อิอิ ไปนั่งฟังเสียงรถเพื่อน วีโก้2.5vn ทำท่อแล้ว ถอนคันเร่งที ปุ๊ววววววววว ดังมากอ่ะครับ ไม่อยากได้ดังขนาดนั้น เอาพอทุ้มๆ หรือว่ามันเป็นที่เวตเกตครับ แต่ละยี่ห้อไม่เหมือนกัน
    อยากปุ๊วววววว ไส่แต่ท่อแทนแคตมันจะปุ๊วววววไหมอ่ะน้าๆทั้งหลาย 2.5 vgครับ
    แทนแคตอย่างเดียวยังงัยก้อไม่ปู้ววววว ส่วนวีโก้vn turbo ?ทำยังงัยก้อดัง

สมาชิกถาวร : TTC 03277 TTC-Member
    User ID
    35390
    Status
    โพส
    195

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ohm4door ดูโพส
    ท่อแทนแคตอย่างเดียวไม่ ปุ้ววววววววววว ครับ ทำแล้วอย่าไปบอกภรรยาสิครับ เวสเกตไม่ได้ทำให้เสียง ปุ้ววว ครับ เดินใหม่ทั้งเส้น ปุ้ววววว แน่นอน ครับ
    ใช่ครับเลสทั้งใบ ดังแน่นอนครับเสียงโหดกว่าวีโกอีกครับ
    ผมจัดมาแล้วครับ โหดๆเพราะๆดี
    แฟนก็ชอบด้วย อิอิ เหลือดันรางอีกใบ ที่นี้แหละฟิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ

User ID
    20935
    Status
    โพส
    203

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kechachi ดูโพส
    ใช่ครับเลสทั้งใบ ดังแน่นอนครับเสียงโหดกว่าวีโกอีกครับ
    ผมจัดมาแล้วครับ โหดๆเพราะๆดี
    แฟนก็ชอบด้วย อิอิ เหลือดันรางอีกใบ ที่นี้แหละฟิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ
    หมดไปเท่าไหร่ครับ ทำตั้งแต่คอเลยรึป่าวครับ จะได้จัดบ้าง

สมาชิกถาวร : TTC 03277 TTC-Member
    User ID
    35390
    Status
    โพส
    195

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ p_siri ดูโพส
    หมดไปเท่าไหร่ครับ ทำตั้งแต่คอเลยรึป่าวครับ จะได้จัดบ้าง
    ท่อเลสทั้งใบของ T-Speed ครับน้า หมดไป 4800 บาทครับ
    ท่อ T-Speed กำลังมาแรงครับน้า บอยฟิล์ม ใช้อยู่ครับ ลงสนามด้วยได้ข่าวมาว่าได้แชมป์ด้วยนะครับ

ข้อมูลกระทู้