สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    19235
    Status
    โพส
    951

มาตรฐาน ขอคำชี้แนะ และแนะนำร้านติด lpg หรือ ngv ครับ

บริษัท ไฮเวย์ เซอร์วิสคาร์ 2003 จำกัด
    ร้าน highway auto gas
    น้าๆในคลับเราเคยใช้บริการบ้างไหมครับ คือผมจะเอาจะเจ้าตั้นไปดมแก๊ส เลยหาข้อมูลครับ หรือน้าๆท่านไหนมีร้านที่ใช้บริการแล้ว ok ช่วยแนะนำผมด้วยก็ดีครับ ขอแถวนวมินทร์ รามอินทรา มีนบุรี
    นวลจันทร์ ลาดพร้าว ไกล้บ้านครับ....
    ขอบคุณครับ

User ID
    30638
    Status
    โพส
    73

มาตรฐาน ตอบ: ขอคำชี้แนะ และแนะนำร้านติด lpg หรือ ngv ครับ

ผมอยู่คู้บอนครับ ขอแนะนำร้านที่ผมไปติดมาแล้วกันครับ อยู่ในซอย คู้บอน 23 ครับ
    ชื่อร้านจำไม่ได้และ 555 มีร้านเดียวในซอยแหละครับเข้าไปสุดซอยเลย ผมไปติดมาเมื่อปีใหม่ครับ
    AC stac 200 ครับ ราคาไม่แพงมากครับ เจ้าของเป้นทหารคุยง่ายครับ ลองโทรไปคุยดูครับ
    091-2153353 บอกว่า ผมกุ้งแนะนำมา อาจจะได้ราคาลด หรือเปล่าไม่รุ้นะครับ 555
    เรื่องรุ่น-ราคาไปคุยกันเอาเองครัย ติดใกล้บ้านสบายใจดีครับ มีปัญหาไปต้องไปไกล

น้าชาติ
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ตอบ: ขอคำชี้แนะ และแนะนำร้านติด lpg หรือ ngv ครับ

Hiway ซอยโพธิ์แก้ว
    ผมติดมา 2 คันแล้วครับ
    คันแรก Honda accord G6 ใช้มา 2 ปี
    เพิ่งติด Triton เมื่อตอนตรุษจีน
    โดยรวมให้ 9 เต็ม 10 คะแนนครับ
    ใช้ Energy Reform Fast Tech Pro ทั้ง 2 คัน
    ราคาเป็นถังโดนัท ถ้าแคปซูลลดอีก 2,000-

ชื่อ:  ER.JPG
ครั้ง: 435
ขนาด:  50.2 กิโลไบต์
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย น้าชาติ : 15-03-2013 เมื่อ 12:01

User ID
    19235
    Status
    โพส
    951

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้าชาติ ดูโพส
    Hiway ซอยโพธิ์แก้ว
    ผมติดมา 2 คันแล้วครับ
    คันแรก Honda accord G6 ใช้มา 2 ปี
    เพิ่งติด Triton เมื่อตอนตรุษจีน
    โดยรวมให้ 9 เต็ม 10 คะแนนครับ
    ใช้ Energy Reform Fast Tech Pro ทั้ง 2 คัน
    ราคาเป็นถังโดนัท ถ้าแคปซูลลดอีก 2,000-

ชื่อ:  ER.JPG
ครั้ง: 435
ขนาด:  50.2 กิโลไบต์
    น้าหลังจากไปติดมาเป็นไงครับ สนใจ Energy Reform Fast Tech Pro รุ่นนี้อยู่เหมือนกัน
    ขอบคุณน้าๆทุกท่าน ที่ให้ข้อมูลนะครับ

น้าชาติ
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ 3632กรุงเทพ ดูโพส
    น้าหลังจากไปติดมาเป็นไงครับ สนใจ Energy Reform Fast Tech Pro รุ่นนี้อยู่เหมือนกัน
    ขอบคุณน้าๆทุกท่าน ที่ให้ข้อมูลนะครับ
    ก็ปกติไม่มีปัญหาอะไรครับ
    ตอนนี้กินประมาณ 7-8 กม./ลิตร
    รอวิ่งสัก 5,000 กม. จะไปจูนให้ประหยัดอีกนิด
    ถ้าจะไปติดไปเช้าๆนะครับ
    ผมไป 8 โมงเสร็จบ่าย 3

User ID
    19235
    Status
    โพส
    951

ดันกระทู้ซะหน่อยครับ
    เพิ่มเติมหน่อยครับ ร้าน ACC นวมินทร์ 94 ใครเลยใช้บริการไหมครับ
    ขอคำชี้แนะ และแนะนำร้านครับ ตอนนี้ยังไม่ได้ไปติด รอ m อยู่ระหว่างรอขอคำชี้แนะ และแนะนำครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย 3632กรุงเทพ : 18-03-2013 เมื่อ 13:28

ข้อมูลกระทู้